TIN MỚI MỚI ĐÂY.

Share

phuochoanguyen

TIN MỚI MỚI ĐÂY.

Bài gửi by phuochoanguyen on 29/10/11, 12:54 am

MÁY ĐÃ SỬA XONG. NHƯNG MẠNG BÂY GIỜ QUÁ CÀ CHỚN. NÊN CÓ VÀI TIN.
    HOÀ RẤT TÁN THÀNH VIỆC THAM DỰ FESTIVAL HOA ĐL THÁNG 12.2011 NÀY.
    TỐI NAY (28.10.2011), ĐIỆN LÊN CỤ BẮP. CỤ OK.
    CÁC BẠN SG CỨ THẾ MÀ LÊN. CÁC BẠN KHÁC VÀO NT VÀ CHÚNG TA CÙNG LÊN.
    THÔNG TIN KỊP THỜI ĐỂ NT DEGIND NHÉ.
    CÁC BẠN CỐ GẮNG NHÉ.
    THƯƠNG YÊU. NTU

ThuLan176

Re: TIN MỚI MỚI ĐÂY.

Bài gửi by ThuLan176 on 29/10/11, 05:11 pm

Sáng nay ở nhà Chị Dung, có Lan, Thu, Hương và cậu Tuyên (Hóa K29) vui ghê, cu TOM cười toe vì có nhiều người nói đến mình quá, cu cậu vừa ốm xong, trưa nay mấy bà định "đập phá nhà TOM" một bữa ra trò nhưng vì cháu mới ốm dậy nên các bà tha cho để lúc khác vậy. Mẹ Phương Anh sáng nay đi dạy nên các bà không gặp được, bà Dung và bố Tuấn Anh cưng cu cậu quá, trông mặt cậu mới đáng yêu làm sao, cười tươi lắm, lớn lên xinh trai phải biết chắc chắn phải to cao và phong độ hơn bố nhiều.

Lan có điện cho "cụ Bắp", cụ cho biết FESTIVAL FLOWER DALAT năm nay dự kiến sẽ tổ chức từ 31/12/2011 đến 05/01/2012 nên có vẻ là phù hợp để lớp Hóa K1 khám phá Đà lạt để thưởng thức vẻ đẹp muôn thuở các loài hoa quý tộc của Đà lạt các bạn nhé.
    Thanh Hương háo hức lắm, và đặc biệt Hương rất nhiệt tình các bạn à, sau đó Thanh Hương còn dẫn đường cho Lan được thăm nhà hai vợ chồng SONG-HÀ, đặc biệt là được "khổ chủ" cho ăn một bữa cơm ngon tuyệt vời. Sáng nay Lũy, Chư và Tạo rất bận vì công ty sắp khánh thành nhà máy mới gì đó nên các sếp rất bận rộn, tuy nhiên sếp CHƯ vẫn dẫn cả đoàn sang nhà cu TOM, sau đó còn dự định chiêu đãi vì sếp vừa đi Hàn Quốc về?, nhưng do bận quá nên đành hẹn lần sau vậy, bác Chư nghe.

Sáng mai mới lại ra Huế sớm, sắp phải chia tay các bạn Đà Nẵng thân yêu của tôi, L thấy chuyến đi nay rất ý nghĩa và vui quá, ước chi sắp tới lại có nhiều những chuyến đi, các chuyến đi kết nối những tình cảm đồng môn, bè bạn, những con người tình nghĩa, cảm ơn TRƯỞNG BAN ĂN CHƠI nhiều nghe, từ khi nghe L sắp vào Hương đã hỏi han lúc nào vào, vào đến đâu, kế hoạch thế nào? nhiệt tình quá cảm động quá, người ơi! Đặc biệt do nhu cầu tạo các video clip nên Hương cứ giục bấm máy lia lịa để có các nhiều tấm hình càng tốt.
    Cả nhóm muốn đi thăm Bác Hội nhưng do thời gian eo hẹp quá, đành hẹn lần sau vậy Hương nghe.

Hôm nay: 11/12/16, 01:06 pm