Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

» Nhớ lại kỷ niệm xưa
by thanhhuong 12/03/24, 08:29 pm

» Giáng sinh 2023
by thanhhuong 29/12/23, 06:19 pm

» Nhì Hoà về ĐN.
by thanhhuong 25/12/23, 04:09 pm

» "Nếu có ước muốn..."
by thanhhuong 02/12/23, 09:33 am

» Cũng của năm 2017
by thanhhuong 15/11/23, 05:15 pm

» Kỷ niệm 2017
by thanhhuong 14/11/23, 09:46 am

» Dự đám cưới con gái Ngô Thế Hội
by thanhhuong 05/11/23, 08:56 pm

» Chuyện của mình.
by thanhhuong 13/09/23, 02:02 pm

» Hoá K1 vui hè 2023
by thanhhuong 04/08/23, 05:05 pm

» Đám cưới con Huệ Anh 22 7 2023
by thanhhuong 02/08/23, 02:33 pm

» Vui cùng bạn 2023
by thanhhuong 26/07/23, 10:08 am

» Đi dự đám cưới con Huệ Anh
by thanhhuong 23/07/23, 07:39 pm

» Vui hè 2023
by thanhhuong 19/07/23, 03:23 pm

2 posters

Không ngủ được

phuochoanguyen
    phuochoanguyen

Không ngủ được Empty Không ngủ được

Bài gửi by phuochoanguyen 08/11/09, 01:56 am

Đã 1h45 phút rồi, Tôi không ngủ được. Cứ trằn trọc mãi, rồi lại ngồi dậy hút thuốc hoài. Cái phổi của Tôi tức quá. Vậy mà Tôi vẫn cứ rít như điên dại.
    Chiều nay, Huệ Anh báo- tin dữ kéo vào NT. Thanh Hương gặp tai nạn nặng. Sườn gãy, phổi dập và đầu bị tụ máu. Thu Lan báo, Ba Dũng- Hà lại vừa qua đời tại Huế. Đau quá đi mất, trời ơi?
    Cầu mong cho Hương mau tỉnh lại và cho Tôi lại cô bé Hương xinh xắn, dễ thương ngày nào.
    Cầu mong Bác tới miền cực lạc bình an và mau chóng gặp đấng từ bi.
    Ở nơi xa xôi, hồn Tôi cứ mãi đâu đâu. Chỉ biết cầu mong, cầu mong, cầu mong ... mãi mà thôi.

Được sửa bởi phuochoanguyen ngày 12/11/09, 11:40 pm; sửa lần 1.
    Anonymous
    hueanh_t
    Khách viếng thăm

Không ngủ được Empty Re: Không ngủ được

Bài gửi by hueanh_t 10/11/09, 10:04 pm

A. Hoà, các bạn ở gần hay xa đều một lòng mong mỏi cầu mong cho Hương may mắn, vượt lên. Thanh Hương ơi, hãy kiên cường, cả lớp Hoá k1 luôn bên cạnh, chúng ta cùng cố gắng. Mỗi ngày điều mong ước lớn nhất là Hương bớt đau một chút, trong lòng người thân và bạn bè nỗi đau còn lớn hơn!
    Vừa hay tin ba a.Dũng - Hà qua đời,chưa kịp gọi điện chia buồn, đã bàng hoàng nghe tin không may! Con cũng. xin thắp một nén nhang tiễn Bác về miền cực lạc
    Anonymous
    l?p hóa
    Khách viếng thăm

Không ngủ được Empty cầu mong Hương mau lành

Bài gửi by l?p hóa 11/11/09, 05:05 pm

tin Hương bị tai nạn làm bàng hoàng đau đớn vô cùng , nổi âu lo tự bao lâu đến bây giờ nghe được tin sao nghiệt ngã quấ đi mất . Cả mấy mươi con tim của lớp xin cùng hướng về căn phòng Hương đang nằm các bạn nhé để cầu mong Hương mau chóng bình phục. Rồi lớp mình sẽ lại được nghe tiếng cười nói của Hương như ngày nào nhé các bạn . Nguyện cầu Hương mau lành bệnh .
    Anonymous
    L?p Hóa
    Khách viếng thăm

Không ngủ được Empty tai qua nạn khỏi

Bài gửi by L?p Hóa 12/11/09, 08:28 am

sáng sớm nhận được tin Hương đã tỉnh lại đã được chuyển ra phòng ngoài , vậy là tai qua nạn khỏi rồi Hương ơi , mừng quá Hương ơi , mọi người được tin này cùng mừng cho Hương nhé Rồi Hương sẽ chóng lành thôi . Hương nhé .
    phuochoanguyen
    phuochoanguyen

Bài gửi by phuochoanguyen 12/11/09, 11:55 pm

Mới đi học về. Nhì cho hay- Hương đã tỉnh và ra ngoài phòng răng, hàm mặt rồi. Mừng quá đi mất. Hãy cố gắng lên Hương nhé.
    Lương Diên và Quốc Hồ từ Quảng trị gọi điện vào. Nhiều nỗi tủi thân...
    Vĩnh Hòa mong các bạn ở Huế hoặc tất cả các bạn khác, nếu ai có biết điều gì xảy ra với gia đình của các bạn trong lớp chúng mình thì cho Hòa biết với nhé.
    Thân ái
    Anonymous
    L?p Hóa
    Khách viếng thăm

Không ngủ được Empty gắng lên Hương nhé

Bài gửi by L?p Hóa 19/11/09, 08:33 am

Vào thăm , Hương đã đở hơn một chút , nhìn Hương cố gắng để nở nụ cười , mà thương quá , nụ cười dẫu còn héo hắt vì đau nhưng gắng lên Hương nhé , rồi sẽ mau bình phục Hương ạ . Nhìn Hương đau mà quặn thắt . Gắng lên Hương nhé .
    Anonymous
    ?n lan
    Khách viếng thăm

Không ngủ được Empty giấc mơ tôi

Bài gửi by ?n lan 26/11/09, 05:17 pm

Ngày mai vào thăm Hương , cứ mong sao Hương đã bớt hơn nhiều đề thông báo cho mọi người cùng mừng , Hương ơi gắng lên Hương nhé , dẫu còn phải điều trị vết thương dài lâu nhưng Hương ơi rồi sẽ lành bệnh thôi Hương ạ , ai cũng mong vậy để Hương chóng về nhà , cả lớp nhất định sẽ có một party để ăn mừng Hương lành bệnh đó .
    Nếu Bụt cho tôi một điều ướt thôi , tôi sẽ không ngần ngại ước rằng Hương sẽ mau lành bệnh , Hương nhé .
    Anonymous
    L?p Hóa
    Khách viếng thăm

Không ngủ được Empty ơn trên

Bài gửi by L?p Hóa 28/11/09, 01:00 pm

thông báo cho các bạn tin vui nhé , Hương đã được bác sĩ cho xuất viện rồi , bệnh Hương đã đỡ nhiều , ơn trên đã chở che cho Hương . Khi nào về Đà nẵng các bạn nhớ cùng nhau ăn mừng cho Hương nhé .
    Anonymous
    hueanh_t
    Khách viếng thăm

Bài gửi by hueanh_t 28/11/09, 09:09 pm

Bạn bè lớp mình thật sự vui cùng Hương và người thân nhé. Đau thì nhanh mà lành thì lâu, tuy vậy mỗi người cầu mong cho Hương một chút, hy vọng nỗi đau sẽ nhẹ dần đi. Hẹn về thăm bạn một ngày gần nhất.
    thanhhuong
    thanhhuong

Bài gửi by thanhhuong 15/01/10, 08:37 am

Đúng đau thì nhanh mà lành thì lâu thật, cám ơn bạn nhé, về tinh cảm dành cho H., lâu ghê giờ H. mới đọc đươc những dòng này, Tình cảm đáng quý thật. Bây giờ bạn đang bận lắm phải không, cuối năm mà, nếu ở gần đây H. tình nguyện giup một tay, nếu làm được.
    phuochoanguyen
    phuochoanguyen

Bài gửi by phuochoanguyen 16/01/10, 10:18 am

Thứ 7 (16.01.2010), cũng chẳng được nghỉ. Mới cùng Nhì đi coi thi về. Giở lại cùng Nhì ngồi chấm trên 1000 bài thi để cho kịp các em biết điểm trước khi về quê- ăn tết. Cuối năm, công việc thật bề bộn. Thanh Hương vào Nha trang chấm thi với anh chị cho vui đi? Dễ ợt à.
    Hương ơi! Anh nói: ''già rùi" nhằm kích hoạt mấy "cụ ông, cụ bà" lớp hoá K1 ấy mà. Không thấy ai viết chi cả, buồn ghê. Chắc các "cụ" bận rộn lắm lắm?
    Anh cũng mới "xoạc cẳng thử đo đất ngắn dài" vào ngày 19.12.09 ấy mà. Nhưng không sao cả. Tại chị Nhì cứ hay lo lắng quá thôi mà. Nhưng cũng nhờ ơn trên phù hộ cho đấy.
    Các bạn Hóa k1, năm mới- Vui vẻ, khỏe mạnh nha.

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 19/04/24, 01:38 pm